ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด Owh6m
ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด Owh6m
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Tora
Admin
Admin
Tora

Gift : 42

ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyMon Sep 06, 2010 1:50 pm

มีความเห็นอะไรหรือ ต้องการจะเพิ่มฟอรั่ม เพิ่มตำแหน่ง
หรือต้องการมาบอกได้ที่กระทู้นี้ครัับ
(ปล.ไม่ให้แกล้งประธานครับ 5454 )
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://starry-sky.nstars.org
miewiiz
Artist
Artist
miewiiz

Gift : 8

ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyTue Sep 14, 2010 10:34 am

อ่า ... แจ้งปัญหามาบอร์ดนี้ได้ไหมหว่า = =
ขอโทษนะคะ ความจริงกะจะอยู่รอบอกซะหน่อยแต่ง่วงหลาย (=___= ) zzZ
เริ่มจากการที่พอมีใครมาเม้นเพิ่มในแต่ละกระทู้ที่หมิวเคยโพสต์ไว้มันก็จะมีเมล์แจ้งเตือนมาอ่ะนะ
ตอนที่บอร์ดยังเป็นสีเดิมอยู่ เมล์ที่แจ้งมาชื่อ Starry Sky ค่ะ
แต่พอเปลี่ยนสีปุ๊บ ชื่อเมล์ที่แจ้งมาชื่อ [You must be registered and logged in to see this link.] อ่าจ้า

ทำไงดีล่ะ =0= หรือจะยกเลิกการแจ้งเตือนไปเลยดีคะ ตัดปัญหา
http://twitter.com/miumiewiiz
aries-max
Knight of Round
Knight of Round
aries-max

Gift : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyWed Oct 06, 2010 1:48 am

เอ่อ.... ก็ไม่มีความเห็นอะไรหรอกค่ะ
แค่งงๆ มานาน เลยอยากจะถามหน่อยนึง
ว่า... Star กับ Gift เนี่ย มันคืออะไรหรอคะ

จะว่าโง่ก็โง่จริงๆ อ่ะ ไม่รู้จริงๆแฮะ เฮอะๆๆๆๆ
ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyWed Oct 06, 2010 3:08 pm

aries-max พิมพ์ว่า:
เอ่อ.... ก็ไม่มีความเห็นอะไรหรอกค่ะ
แค่งงๆ มานาน เลยอยากจะถามหน่อยนึง
ว่า... Star กับ Gift เนี่ย มันคืออะไรหรอคะ

จะว่าโง่ก็โง่จริงๆ อ่ะ ไม่รู้จริงๆแฮะ เฮอะๆๆๆๆ
ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

Star นี้เหมือนpointนะครับ เราเม้นก็จะได้พ้อย ครั้งละ้เม้น ก็ขึ้นประมาณสามพ้อยได้มั้งครับ ผมเลยเปลี่ยนจากพ้อยเป็นสตาร์แทน

Giftส่วนกิฟนี้เป็นเหมือนของรางวัล ที่คนอื่นให้(คิดไม่ออกว่าเป็นอะไรดี)จากที่กดบวกมุมขวาของกระทู้หรือมุมขวาของเม้น
หรือมีคนกดThankให้ แต่เนื่องจากยังไม่เปลี่ยนจะมันจะเป็นปุ่มชื่อmerci ตามเม้นของคนที่เม้นกระทู้ให้ ขวามือไม่ริมสุดมากครับ
แต้งค์นี้ต้องมีคนกดให้เรา ถ้าไม่ใช่กระทู้เรา แต่ถ้าเป็นกระทู้ของคนอื่น เจ้าของกระทู้ก็จะให้ได้ครับ(แตงค์จะเพิ่มเยอะกว่ากดบวกให้ประมาณ+สามครับ)

สตาร์ฺกับกิฟนั้นจะเอาไว้สำหรับเล่นกิจกรรมตามที่วางแผนไว้นะครับ ยังไม่แน่ใจมากนัก แต่จะเอาไว้ให้ใช้แน่ๆ
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyWed Oct 06, 2010 3:11 pm

miewiiz พิมพ์ว่า:
อ่า ... แจ้งปัญหามาบอร์ดนี้ได้ไหมหว่า = =
ขอโทษนะคะ ความจริงกะจะอยู่รอบอกซะหน่อยแต่ง่วงหลาย (=___= ) zzZ
เริ่มจากการที่พอมีใครมาเม้นเพิ่มในแต่ละกระทู้ที่หมิวเคยโพสต์ไว้มันก็จะมีเมล์แจ้งเตือนมาอ่ะนะ
ตอนที่บอร์ดยังเป็นสีเดิมอยู่ เมล์ที่แจ้งมาชื่อ Starry Sky ค่ะ
แต่พอเปลี่ยนสีปุ๊บ ชื่อเมล์ที่แจ้งมาชื่อ [You must be registered and logged in to see this link.] อ่าจ้า

ทำไงดีล่ะ =0= หรือจะยกเลิกการแจ้งเตือนไปเลยดีคะ ตัดปัญหา

กดยกเลิกเป็นดีที่สุดครับ เพราะยังไงจะให้ยกเลิกอยู่แล้วมันไม่มีอะไรมากครับ
จะลองเข้าไปดูในระบบให้อีกทีนะครับ
na-bari
na-bari
na-bari
na-bari

Gift : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyTue Dec 14, 2010 12:02 am

Tora พิมพ์ว่า:
มีความเห็นอะไรหรือ ต้องการจะเพิ่มฟอรั่ม เพิ่มตำแหน่ง
หรือต้องการมาบอกได้ที่กระทู้นี้ครัับ
(ปล.ไม่ให้แกล้งประธานครับ 5454 )

ตอนนี้บอร์ดสวยมากเลย (นี่ขนาดพี่หายไปไม่กี่วันเอง!!~) 555

พี่เพิ่งนึกออกตะกี้เเหละ

พี่ว่าตอนนี้บอร์ดรู้สึกก็มีสมาชิกมากมายเนอะ พี่มีความเห้นว่า

น่าจะมีโลโก้เนอะ บนหน้าเว็ปอ่ะ ไอคอนไฟล์ (งง เเฮะ)

นั่นเเหละๆๆๆ มันจะทำได้ไหมหว่า???
555 >>>>>>>>>(ไปด์) 878
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyTue Dec 14, 2010 9:53 am

na-bari พิมพ์ว่า:

ตอนนี้บอร์ดสวยมากเลย (นี่ขนาดพี่หายไปไม่กี่วันเอง!!~) 555

พี่ว่าตอนนี้บอร์ดรู้สึกก็มีสมาชิกมากมายเนอะ พี่มีความเห้นว่า

น่าจะมีโลโก้เนอะ บนหน้าเว็ปอ่ะ ไอคอนไฟล์ (งง เเฮะ)

นั่นเเหละๆๆๆ มันจะทำได้ไหมหว่า???

หายไปไม่กี่วัน?นี้ป้าได้ันับวันนับเดือนมั้งป่าวเนี้ย มันหลายเดือนเลยนะเนี้ย
ส่วนโลโก้บอร์ดผมกะว่าจะให้สมาชิกส่งๆมาแล้วโหวตๆเอาครับ
เพราะผมขี้้เกียจ....(เผ่นนนนน)
ถ้าป้าอยากลองทำก็ลองส่งมาครับ ผมกะไว้อยุ่ว่าจะให้สมาชิกของทำดูดีกว่า
(หายไปนานเบะบ่นหาแล้ว)
na-bari
na-bari
na-bari
na-bari

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyTue Dec 14, 2010 9:46 pm

na-bari พิมพ์ว่า:

หายไปไม่กี่วัน?นี้ป้าได้ันับวันนับเดือนมั้งป่าวเนี้ย มันหลายเดือนเลยนะเนี้ย
ส่วนโลโก้บอร์ดผมกะว่าจะให้สมาชิกส่งๆมาแล้วโหวตๆเอาครับ
เพราะผมขี้้เกียจ....(เผ่นนนนน)
ถ้าป้าอยากลองทำก็ลองส่งมาครับ ผมกะไว้อยุ่ว่าจะให้สมาชิกของทำดูดีกว่า
(หายไปนานเบะบ่นหาแล้ว)

อ่ะโหย เบะเหรอบ่น?? เห็นป้าๆ เค้าเเย่งเบะจนเบะเนื้อหอมหมดเเล้ว กร๊ากกกก
ว่าเเต่พี่หายไปนับเดือนได้เลยเหรอเนี่ย ซอรี่ๆๆๆ ไว้พี่สอบติดก่อนจะมาหาเเน่นอน (ถ้าเเชทไม่เน่า)
เเล้วก็จะช่วยจับคนทำผิดกฎ เเละดูเเลบอร์ดอย่างดีเลย โหะๆๆๆ จะหามังงะมาลงด้วย

เรื่องโลโก้ ไ้ว้พี่สอบเสร็จก่อน เเล้วว่างๆพี่จะลองทำดูให้เน้อ 555

ปล. รักเบะให้มากๆนะโป้ ป้าๆเค้าเเย่งหมดเเล้วนั่น!!!
CalMMY GiRl
Guest
Guest
CalMMY GiRl

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด EmptyThu Mar 17, 2011 7:17 pm

Fukisusabu & Don't look back again [saiyuki]
Sponsored content

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด Empty

ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1