รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist Owh6m
รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist Owh6m
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist

Go down 
5555
TimeX
=XANXUS=
harivongola
G-ROZBER
kj-dolphin
Jdongseng
nuttynarak
aries-max
Kazuki
miewiiz
parakey
~Badz_Tears~
amichan
yamada
Tora
20 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Tora
Admin
Admin
Tora

Gift : 42

รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyMon Sep 06, 2010 1:47 pm

รับสมัครคนดูแลครับ เพราะจะเริ่มให้เว๊บโฆษณาและปรับปรุงไปเรื่อยๆ
จึงอยากรับคนดูแลเพิ่ม รองประธานกับอัศวิน[Knight of Round]และคนช่วยตกแต่งบอร์ดครับ

ชื่อ :
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น :
อยากเป็นตำแหน่งไหน :

-----------------------------------------------------------------------------------

ขอเพิ่มกฏเำพื่อให้ทำอะไรบ้างนะครับ ถึงบอร์ดจะเงียบ และไม่มีอะไรมาก
แต่ให้โผล่มาบ้างที่แชทก็ยังดี ในเมื่อใจดีขนาดนี้ก็ขอเคร่งและปลด ณ บัดนาวครับ

1. ผู้ที่จะมาสมัครเพื่อช่วยดูแล ควรเม้นเกิน5 เม้น(ให้ได้แรงค์guest แต่ก็ไม่ใช่ว่า ได้แค่นั้นแล้วก็หาย)

2.ต่อไปนี้จะเริ่มมีการแบนสมาชิกที่ไม่อ่านกฏ ใครที่เม้น
- ขอบคุณค่ะ(ครับ) อย่างเดียว
- มีแต่ไอคอน อย่างเช่น 12 34
พวกเม้นแบบนี้ แบนได้ แต่ไม่เกินอาทิตย์

3.เข้าแชททุกวัน หรือนานทีๆ ไม่ใช่โผล่มาไม่ให้เห็นเลย รณรงค์เรื่องนี้เป็นที่สุด

4.ถ้าคิดจะสมัคร คิดว่าตัวเองว่าง และพอมีเวลาที่จะช่วยเหลือก็สมัครได้ นานๆเข้าบอร์ดได้ก็ไม่มีปัญหา
แต่สมัครแล้วหายไปแล้วมาอ้างว่า ไม่รู้สตารรี่มันเป็นไงยังไง
พูดได้เลยว่าออกไปจากบอร์ดครับ บอร์ดนี่้ แค่ทำเหมือนบอร์ดทั่วไป ไม่ได้เน้นสตารรี่อย่างเดียว

มันเป็นกฏที่ไม่มีอะไรมาก ทั่วไปๆแต่ทำกันไม่ได้
สมาชิกก็ไม่ได้มากอะไร ถ้าคิดว่า่ช่วยไม่ได้ก็รอโอกาสหน้าครับ ผมจะปล๊ด
ไม่มีคนช่วยไม่เป็นไรครับ ทำเอง ไม่ไหวจะเคลีย
หน้าผากผมไม่ได้เขียน โคตรใจดี นะครับ
อย่างแรก จะปล๊ดนะครับ ถ้ามาแชทจะโอเค แต่ไม่มีทั้งสองอย่างก็ขอปล๊ด บอกแล้วนะครับ

แล้วไม่พอใจมากดลบ ได้มีเรื่องครับ ผมทำตามของผม ในเมื่อเป็นแบบนี้ มีอะไรก็บอกมาตรงๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Tora เมื่อ Wed Dec 22, 2010 5:42 pm, ทั้งหมด 16 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://starry-sky.nstars.org
yamada
Knight of Round
yamada

Gift : 5

รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyTue Sep 07, 2010 11:49 am

มาเเล้ว(เเฮ่กๆๆ) มาช่วยป่วนชวนคนอื่นอู้(?)

ชื่อ : ยูส yamada เรียก ชายเป้า
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : อ่า...ก็ช่วยๆเเหละ อยากรู้เรื่องสตารี่ด้วย -.- ไงดี ก็ รักนะจุ๊บๆ ( อะไรของอิตานิเนี่ย) 32323
amichan

Gift : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySat Sep 11, 2010 5:21 am

อยากเป็นเหมือนกันค่ะ
แต่ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรบ้างอ่า 32323
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySat Sep 11, 2010 10:16 pm

amichan พิมพ์ว่า:
แต่ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรบ้างอ่า 32323

ถ้าเก่งเรื่องศิลปะ ก็จะมาให้ช่วยตกแต่งส่วนๆของบอร์ดครับ อย่างหน้าฟอรั่ม หัวบอร์ดบลาๆๆๆไป ก็artistเลยครับ

ส่วนอัศวิน knightบลาๆๆ ก้จะดูแลสมาชิกปรกติครับ ดูแลส่วนบอร์ดด้วยครับ

แต่vice presidentจะดูส่วนบอร์ดมากกว่าครับ

อยากเป็นอะไรบอกมาได้เลยครับ หรือเก่งทางด้านอืนก็ได้ครับ จะทำแรงค์พิเศษให้
amichan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySun Sep 12, 2010 12:38 am

Admin พิมพ์ว่า:
แต่ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรบ้างอ่า [You must be registered and logged in to see this image.]

ถ้าเก่งเรื่องศิลปะ ก็จะมาให้ช่วยตกแต่งส่วนๆของบอร์ดครับ อย่างหน้าฟอรั่ม หัวบอร์ดบลาๆๆๆไป ก็artistเลยครับ

ส่วนอัศวิน knightบลาๆๆ ก้จะดูแลสมาชิกปรกติครับ ดูแลส่วนบอร์ดด้วยครับ

แต่vice presidentจะดูส่วนบอร์ดมากกว่าครับ

อยากเป็นอะไรบอกมาได้เลยครับ หรือเก่งทางด้านอืนก็ได้ครับ จะทำแรงค์พิเศษให้

รู้สึกจะไม่เก่งด้านไหนเลยอะค่ะ เศร้าตัวเองจัง [You must be registered and logged in to see this image.]
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySun Sep 12, 2010 6:26 am

แต่ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรบ้างอ่า [You must be registered and logged in to see this image.]

รู้สึกจะไม่เก่งด้านไหนเลยอะค่ะ เศร้าตัวเองจัง [You must be registered and logged in to see this image.]

ไหงงั้น 5555 จะสมัครก็ได้ครับ แล้วจะมาพิจรณาอีกทีเน๊อ ไปหน้าแชทก็ได้ครับ มาคุยด้วยผมจะได้รู้ว่าคุณถนัดอะไร
Guest
Guest

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySun Sep 12, 2010 8:52 am

ชื่อ : เน (น้อยกลอยใจ -w-)
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น :
ก็ว่างคับ
แอ่ค ค ค //โดนถีบ
ก็คับ อยากช่วยบอร์ด เพราะผมก็มาป่วนบอร์ดทุกวัน (นี่ข้อดี - -?)
เรื่องความถนัด = = ไม่รู้สินะ ผมทำได้หมด ผมมันถึกกว่าคนทั่วไป
ยกเว้นจิตใจที่อ่อนแอ 555 (เน่า !) ยังไงก็แล้วแต่ท่านประธานจะพิจารณาคับ ^^
parakey
Artist
Artist
parakey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyTue Sep 14, 2010 4:10 am

ชื่อ : นุ๊กเกอร์ / คีย์ เลือกเอาเลยครับมีคนเรียกทั้ง2ชื่อ -..-
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น :อยากช่วยอะ 555+ อยากทำด้วยแหละค่ะ *--* ได้บ่
อยากเป็นตำแหน่งไหน : Artist <<<อยากเป็นอันนี้ แต่ถ้าไม่ได้ก้ออันอื่นก็ได้ค่ะ

http://parakey.hi5.com/www.facebook.com/parakey
amichan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyWed Sep 15, 2010 3:18 am

เอาล่ะ ตัดสินใจละ สมัครด้วยคนค่ะ
ชื่อ นุ้ย
ชื่อยูส amichan
อายุ 19
เหตุผลที่อยากเป็น อยากลองดูสักครั้งค่ะ แล้วก็จะได้ช่วยๆกันด้วย
ตอนนี้ลองมานั่งนึกๆดูคิดว่าสิ่งที่ถนัดน่าจะเป็นพวกหาเพลงมั้งคะ แต่ถ้าดูแลสมาชิกคิดว่าน่าจะทำได้ ก็แล้วแต่จะพิจารณาแล้วกันค่ะ ไม่เครียดอยู่แล้ว
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyWed Sep 15, 2010 9:30 am

เอาล่ะ ตัดสินใจละ สมัครด้วยคนค่ะ
ชื่อ นุ้ย
อายุ 19
เหตุผลที่อยากเป็น อยากลองดูสักครั้งค่ะ แล้วก็จะได้ช่วยๆกันด้วย
ตอนนี้ลองมานั่งนึกๆดูคิดว่าสิ่งที่ถนัดน่าจะเป็นพวกหาเพลงมั้งคะ แต่ถ้าดูแลสมาชิกคิดว่าน่าจะทำได้ ก็แล้วแต่จะพิจารณาแล้วกันค่ะ ไม่เครียดอยู่แล้ว

เป็นได้นะจ๊ะ แต่ระบุด้วยเน๊อ ว่าจะเป็นอะไรนะจ๊ะ เดี้ยวมาปรับให้นะครับ
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyWed Sep 15, 2010 9:31 am

parakey พิมพ์ว่า:
ชื่อ : นุ๊กเกอร์ / คีย์ เลือกเอาเลยครับมีคนเรียกทั้ง2ชื่อ -..-
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น :อยากช่วยอะ 555+ อยากทำด้วยแหละค่ะ *--* ได้บ่
อยากเป็นตำแหน่งไหน : Artist <<<อยากเป็นอันนี้ แต่ถ้าไม่ได้ก้ออันอื่นก็ได้ค่ะ

เป็นได้แน่นอนครับ เดี้ยวจะปรับแรงค์ให้ ก่อนอื่นก็ลองส่งผลงานหรืออยากจะทำส่วนไหนก็มาบอกได้นะครับ
miewiiz
Artist
Artist
miewiiz

Gift : 8

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyWed Sep 15, 2010 11:34 am

ชื่อ: หมิว ค่ะ ^^
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น: อยากลองเป็นดูจ้ะ จะได้ฝึกทำไปในตัวด้วย อยากมีส่วนร่วมในการจัดบอร์ดจ้า ^O^
อยากเป็นตำแหน่งไหน: Artist จ้ะ :)) จะพยายามหาเวลาทำและลงผลงานเน้อ~
http://twitter.com/miumiewiiz
amichan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyFri Sep 17, 2010 12:54 am

ชื่อ นุ้ย
อายุ 19

เป็นได้นะจ๊ะ แต่ระบุด้วยเน๊อ ว่าจะเป็นอะไรนะจ๊ะ เดี้ยวมาปรับให้นะครับ

อ่อค่ะ ถ้ายังงั้นก็เป็นคนคอยหาเพลงละกันค่ะ คิดว่าน่าจะเหมาะที่สุดละ [You must be registered and logged in to see this image.]
Kazuki
Kazuki

Gift : 4
Location : บ้านของ (คาสึจัง) โย ซึซุ คานาตะ มิยะ คิโน โฮนะ เหล่าเซนเซ ฮายะ สึบา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySat Sep 25, 2010 1:05 pm

หวัดดีค่ะ ประธาน เอ่อพอดีว่าอยากเป็นน่ะอยากนะคะ แต่เราว่าง ถึงวันที่ 29 เองอะค่ะ
แล้วจะกลับมาว่างอีกก็ 28 ตุลานู้ ก็อยากให้ท่านประธานพิจารณาดูว่าจะให้เราเป็นไหม

ชื่อ : user Kazuki ชื่อเล่น เลย์ค่ะ ^^
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : อยากช่วยมากๆ เพราะสตาร์รี่คือชีวิตจิตใจ ตั้งใจมากค่ะ
เพราะชอบมาตั้งแต่มันออกเกมมาใหม่ๆ พอได้เล่นแล้วติดจริงๆ ถ้าเรื่องข่าวสารของสตาร์รี่นั้นก็รู้พอสมควรค่ะ
Artist นี่อยากเพราะรูปแรงค์ แต่หัวนี่ไม่ชอบศิลป์เอาซะเลย เซง งั้นก็ขอเป็น
knight Of Round เพราะถ้าจะเป็นรองคงไม่ได้เป็นหรอก แฮะๆ

[You must be registered and logged in to see this image.]

แก้ไขล่าสุดโดย Kazuki เมื่อ Mon Sep 27, 2010 4:31 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
https://www.facebook.com/Lay.YoYee
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySat Sep 25, 2010 5:10 pm

Kazuki พิมพ์ว่า:
หวัดดีค่ะ ประธาน เอ่อพอดีว่าอยากเป็นน่ะอยากนะคะ แต่เราว่าง ถึงวันที่ 29 เองอะค่ะ
แล้วจะกลับมาว่างอีกก็ 28 ตุลานู้ ก็อยากให้ท่านประธานพิจารณาดูว่าจะให้เราเป็นไหม

ชื่อ : user Kazuki ชื่อเล่น เลย์ค่ะ ^^
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : อยากช่วยมากๆ เพราะสตาร์รี่คือชีวิตจิตใจ ตั้งใจมากค่ะ
เพราะชอบมาตั้งแต่มันออกเกมมาใหม่ๆ พอได้เล่นแล้วติดจริงๆ ถ้าเรื่องข่าวสารของสตาร์รี่นั้นก็รู้พอสมควรค่ะ
Artist นี่อยากเพราะรูปแรงค์ แต่หัวนี่ไม่ชอบศิลป์เอาซะเลย เซง งั้นก็ขอเป็น
knight Of Round เพราะถ้าจะเป็นรองคงไม่ได้เป็นหรอก แฮะๆ

[You must be registered and logged in to see this image.]

ตำแหน่งรองก็เป็นได้ครับ แต่ดูแลทั้งฟอรั่มไม่ก็กระทู้ครับ แต่แล้วแต่ความถนัดของคุณ
แค่สมัครเข้ามาแล้วปฏิบัติงานของท่านให้ดีที่สุด แค่นี้ก็พอแล้วครับ
Kazuki
Kazuki

Gift : 4
Location : บ้านของ (คาสึจัง) โย ซึซุ คานาตะ มิยะ คิโน โฮนะ เหล่าเซนเซ ฮายะ สึบา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySun Sep 26, 2010 4:16 am

ตำแหน่งรองก็เป็นได้ครับ แต่ดูแลทั้งฟอรั่มไม่ก็กระทู้ครับ แต่แล้วแต่ความถนัดของคุณ
แค่สมัครเข้ามาแล้วปฏิบัติงานของท่านให้ดีที่สุด แค่นี้ก็พอแล้วครับ

อ่อค่ะขอบคุณมากค่ะ ท่านประธาน จะตั้งใจทำงานเพื่อท่านประธานนะคะ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย Kazuki เมื่อ Mon Sep 27, 2010 4:32 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
https://www.facebook.com/Lay.YoYee
aries-max
aries-max

Gift : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyMon Sep 27, 2010 12:37 am

มาลองสมัครดูบ้างแล้วกันค่ะ
แต่ว่า...ตอนนี้ยังไม่ว่างช่วยงานนะคะยังคิดงาน ติดสอบอยู่ T^T

อาจจะว่างมาช่วยตั้งแต่ช่วงสิ้นเดือนตุลาไปน่ะค่ะ ^^

ชื่อ : แม็กค่ะ ^^
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : ก็เห็นว่ารับสมัครอยู่ เลยอยากช่วยบ้างอ่ะค่ะ =]
Knight of Round ค่ะ ที่จริงอยากเป็น Artist นะ แต่ความสามารถไม่พอ 555
nuttynarak
nuttynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyMon Sep 27, 2010 9:08 am

ชื่อ : nuttynarak
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : = ='' งืมม เล่นมานานแล้ว อยากทำตัวเป็นประโยชน์ (รู้สึกเหมือนเป็นคนไร้ประโยชน์ 0o0 )
knight Of Round
Jdongseng
na-bari
na-bari
Jdongseng

Gift : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyMon Sep 27, 2010 10:31 am

ชื่อ : บาส ค่ะ! ^^
อยากเป็นตำแหน่งไหน : รองประธานค่ะ!!! ^^
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : เพราะว่าเป็นงานที่ถนัดที่สุดแล้ว(แหวะ) แล้วก็อยากช่วยๆ บอร์ดอ่ะค่ะ ถ้าช่วยได้ก็จะช่วย บอร์ดยังใหม่จะได้ละแลงเต็มที่...ล้อเล่นเน้อ

รักดอกถึงอยากช่วย =///=

https://www.facebook.com/Jdongseng
kj-dolphin
Guest
Guest
kj-dolphin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyWed Sep 29, 2010 1:36 am

ชื่อ : ขวัญค่ะ
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : อยากมีส่วนร่วมในการช่วยเป็นประโยชน์แก่บ้านหลังนี้อ่าค่ะ และอีกอย่าง ชอบstarry skyมานานแล้ว อิอิ
Knight of Round ค่ะ แอบอย่างเป็น Artist เหมือนกันนะ แต่ไม่เก่งพอ ซิกๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
G-ROZBER
Guest
Guest
G-ROZBER

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyWed Sep 29, 2010 9:01 am

ชื่อ : เฟิร์น ค่ะ^^
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : อยากให้ทุกคนสนุกกับการเล่นบอรฺ์ด ไม่ว่าจะอยู่มุมไหนส่วนไหนค่ะ^^
อยากเป็นตำแหน่งไหน : Knight Of Round
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyThu Sep 30, 2010 3:14 pm

ท่านkj-dolphin และ ท่านG-ROZBER
ขอดูผลงานจากกระทู้ต่างๆก่อนนะครับ เพราะตอนนี้รู้สึกรับพร่ำเพรื่อมากๆ
แต่จะรับแน่นอนครับทั้งสอง แต่ขอดูผลงานซักนิดนะครับ!
harivongola
Guest
Guest
harivongola

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyFri Oct 01, 2010 8:20 am

รบกวน ..ด้วยนะครับ

ชื่อ : ฮาริ [ชื่อเล่น ลี่]

เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : ผมว่างๆ(เยอะมาก)เลยอยากจะช่วยบอร์ดน่ะครับ & Starry sky คือชีวิตส่วนหนึ่งที่ต้องการ

อยากเป็นตำแหน่งไหน : Artist ..เพราะผมก็มีจิดใจอันบริสุทธิ์(นอกเรื่อง - -")ในการ

ตกแต่ง .. และมีความคิดที่จะพัฒนาบอร์ดไปถึงจุดสูงๆอย่างมาก

ผมดูแลงานนี้ได้ครับ ..ฝากพิจารณาด้วยนะครับ

[You must be registered and logged in to see this image.] Yoroshiku.
http://my.dek-d.com/harinrotdekd/
Tora
Admin
Admin
Tora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptyFri Oct 01, 2010 10:30 am

harivongola พิมพ์ว่า:
รบกวน ..ด้วยนะครับ

ชื่อ : ฮาริ [ชื่อเล่น ลี่]

เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : ผมว่างๆ(เยอะมาก)เลยอยากจะช่วยบอร์ดน่ะครับ & Starry sky คือชีวิตส่วนหนึ่งที่ต้องการ

อยากเป็นตำแหน่งไหน : Artist ..เพราะผมก็มีจิดใจอันบริสุทธิ์(นอกเรื่อง - -")ในการ

ตกแต่ง .. และมีความคิดที่จะพัฒนาบอร์ดไปถึงจุดสูงๆอย่างมาก

ผมดูแลงานนี้ได้ครับ ..ฝากพิจารณาด้วยนะครับ

[You must be registered and logged in to see this image.] Yoroshiku.

ขอดูผลงานหน่อยนะครับผม ตกแต่งภาพอะไรมาก็ได้ง่ายๆนะครับ
=XANXUS=
=XANXUS=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist EmptySun Oct 10, 2010 9:51 am

ชื่อ : ซัน
เหตุผลทำไมถึงอยากเป็น : รูปแรงค์สวยดี (โดนถีบ)
เอ่อก็ อยากช่วยปีโป้อ่าน่อ ให้บอร์ดนี้มันดังกระหึ่ม!~
อยากเป็นตำแหน่งไหน : อยากเป็น Artist น่ะนะ แต่ว่า...ถึงหัวของผมจะเป็นศิลปะ
แต่สิ่งที่ออกมามันกลายเป็นศิลเปอะ งืมๆ เอาเป็นเดี๋ยวจะหาเวลาส่งผลงานให้นะปีโป้
ถ้าไม่ได้ยังไงก็เอา Knight of Round ก็ได้นะปีโป้ ^^
http://vongola-th.net
Sponsored content

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist   รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist Empty

รับสมัครและปล๊ด Vice-president / Knight of Round / Artist
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» The Buzz | Djokovic wins in second round at the Swiss Indoors